Loa hộp đa hướng Bosch LB1-BW12-D1
Sẵn hàng
Đơn vị tính
Bảo hành
Nguồn gốc/Xuất xứ
Gọi đặt mua 24/24
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
Mô tả
Giới thiệu về loa hộp đa hướng Bosch LB1-BW12-D1
Loa hộp đa hướng Bosch LB1-BW12-D1 là mẫu loa được ứng dụng rộng rãi trong các hội trường vừa và nhỏ hay ở trong các nhà hàng, trường học, nhà thờ,… Nó được ưa chuộng bởi âm thanh chân thực rõ ràng mà nó đem lại. Loa có công suất 12 W dùng để sử dụng trong nhà thiết kế vách tạo nên một góc mở rộng, khiến cho loại loa này rất phù hợp để sử dụng ở các hành lang dài.
Đề xuất thêm:
Lắp đặt dàn âm thanh hội trường chuyên nghiệp
+ Top 4 dàn loa cho quán cafe giá chỉ từ 6 triệu
6 loa âm trần cho phòng khách nghe nhạc hay, bán chạy nhất hiện nay
Điểm danh top 10 loa hội trường bán chạy nhất hiện nay
Đánh giá tính năng của Loa hộp đa hướng Bosch LB1-BW12-D1
– Với kích thước là 240 x 238 x 133 mm, trọng lượng loa 1,5kg giúp dễ dàng lắp đặt và vận chuyển tới bất kì không gian, địa điểm nào.
Ứng dụng của loa hộp đa hướng Bosch LB1-BW12-D1
• Loa thông báo tại các siêu thị, các trung tâm thương mại
• Loa nghe nhạc và thông báo tại các văn phòng, công ty, các cơ quan, ban ngành
• Hệ thống âm thanh phòng học,…
• Sử dụng cho nghe nhạc nhẹ tại các spa, thẩm mỹ viện, quán cafe, gia đình
• Các hệ thống âm thanh khác như âm thanh công cộng, thông báo, nhạc nền..
Thông tin lắp đặt / cấu hình loa hộp đa hướng Bosch LB1-BW12-D1
Hộp đấu dây này cung cấp sẵn điểm nối ra công suất trên máy biện áp thích ứng 70 V / 100 V trong thùng loa. Cho phép chọn bức xạ có công suất tiêu chuẩn là toàn phần bán phần, một phần tư hoặc một phần tám (theo bước nhảy 3 dB).
 Cài đặt nguồn
Gắn vào tường
Ổ cắm cáp
Kích thước
Sơ đồ nối mạch
Liên hệ mua Loa hộp đa hướng Bosch LB1-BW12-D1 chính hãng ở đâu?
AHK Audio có 2 shoowrom chính:
☑ Hà Nội : 290A Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội.
☑ Hồ Chí Minh : 602/41B Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh
Hoặc liên hệ ngay Hotline 0888276488 để được tư vấn mua hàng.
Thông số kỹ thuật
–       Loại loa 12W đa năng, 2 hướng sử dụng trong nhà.
–       Thiết kế vách ngăn tạo ra góc mở rộng, thích hợp sử dụng ở hành lang dài.
–       Chất lượng âm thanh tốt và có tái tạo âm thanh nền.
–       Chất liệu MDF được bao phủ bền chắc, dễ làm vệ sinh.
–       Tuân thủ các quy định lắp đặt và an toàn quốc tế.
–       Tầm tần số: 140 Hz – 20 KHz.
–       Góc mở: 270º/ 165º.
–       Công suất tối đa: 18W.
–       Công suất: 12 / 6 / 3W.
–       Màu sắc: Màu đen.
–       Kích thước: 240 x 238 x 133 mm.