Amply liền mixer kết nối mạng OBT-NP6550
Đơn vị tính
Bảo hành
Nguồn gốc/Xuất xứ
Gọi đặt mua 24/24
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
Mô tả
Amply liền mixer kết nối mạng OBT-NP6550: Giới thiệu
Amply liền mixer kết nối mạng OBT-NP6550 Amply liền mixer kết nối mạng OBT-NP6550
Amply liền mixer kết nối mạng OBT-NP6550: Tính năng sản phẩm
–  Hiện thị màn hình màu TFT 3,5 inch , màn hình thân thiện cho bạn dễ dàng điều chỉnh, trang bị điều khiển từ xa hồng ngoại , hiển thị rõ ràng, hoạt động đơn giản.
– Amply liền mixer kết nối mạng OBT-NP6550 tích hợp với loa âm trần, loa sân vườn
– Hỗ trợ phát điểm từ xa, phát sóng từ xa gói và phát sóng trong khu vực
– Hỗ trợ từ máy chủ, từ bộ nhớ  và từu các đĩa U ba cách để được theo dõi
– Hiệu suất cao đầu ra cho chất lương CD tốt.
– Dễ dàng hoạt động không có cài đặt thủ công tự động kết nối máy chủ sau khi nối mạng
Hỗ trợ mạng có dây và wifi chế độ truy cập mạng không dây
Thông số kỹ thuật
– Công suất: 550W
– Trở kháng cao: 70V-100V
– Trở kháng thấp: 4-6 Ohm
– Nguồn điện cung cấp: AC 220V.
– Tần số đáp ứng: 60Hz – 18KHz.
– Âm thanh định dạng MP3.
– Thông qua truy cập LAN RJ45, tốc độ 100Mbps
– Hoạt động trên nền tảng mạng Lan/Wan. Mỗi vùng âm thanh là một địa chỉ IP
– Tắt tiếng MIC 1: câm tín hiệu đầu vào khác 0 – 30 dB suy giảm
– Thành phẩm: nhựa ABS, Thép màu đen hoặc bạc
– Kích thước: 484*485*88mm