Amply liền mixer kết nối mạng OBT-NP6650
Đơn vị tính
Bảo hành
Nguồn gốc/Xuất xứ
Gọi đặt mua 24/24
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
Mô tả
Amply liền mixer kết nối mạng OBT-NP6650: Giới thiệu
Amply liền mixer kết nối mạng OBT-6650: Tính năng sản phẩm
– Hiệu suất cao đầu ra cho chất lương CD tốt.
–  Hiện thị màn hình màu TFT 3,5 inch , màn hình thân thiện cho bạn dễ dàng điều chỉnh, trang bị điều khiển từ xa hồng ngoại , hiển thị rõ ràng, hoạt động đơn giản.
– Amply liền mixer kết nối mạng OBT-NP6650 tích hợp với loa âm trần, loa giả đá
– Hỗ trợ phát điểm từ xa, phát sóng từ xa gói và phát sóng trong khu vực
– Hỗ trợ từ máy chủ, từ bộ nhớ  và từu các đĩa U ba cách để được theo dõi
Tìm hiểu thêm về: Amply liền mixer kết nối mạng OBT-NP6060
Thông số kỹ thuật
– Công suất: 650W
– Trở kháng cao: 70V-100V
– Trở kháng thấp: 4-6 Ohm
– Nguồn điện cung cấp: AC 220V.
– Tần số đáp ứng: 60Hz – 18KHz.
– Âm thanh định dạng MP3.
– Thông qua truy cập LAN RJ45, tốc độ 100Mbps
– Hỗ trợ mạng có dây và wifi chế độ truy cập mạng không dây
– Hoạt động trên nền tảng mạng Lan/Wan. Mỗi vùng âm thanh là một địa chỉ IP
– Tắt tiếng MIC 1: câm tín hiệu đầu vào khác 0 – 30 dB suy giảm
– Thành phẩm: nhựa ABS, Thép màu đen hoặc bạc
– Kích thước: 484*485*88mm