Loa hộp Bosch LB2-UC30-D1
Sẵn hàng
Đơn vị tính
Bảo hành
Nguồn gốc/Xuất xứ
Gọi đặt mua 24/24
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
Mô tả
Loa hộp Bosch LB2-UC30-D1
Loa hộp Bosch LB2-UC30-D1: Tính năng
– Loa Bosch LB2-UC30-D1 tuân thủ tất cả quy định lắp đặt, đảm bảo an toàn cao cho người dùng.
– Loa hộp Bosch chính hãng giá rẻ với khung lắp điều chỉnh được.
– Có nhiều đầu vào có thể chọn lựa:  8 ohm, 70 V và 100 V.
– Loa hộp Bosch bao gồm một máy biến áp tích hợp có thể lựa chọn bức xạ có công suất tiêu chuẩn là toàn phần, bán phần và một phần tám (ví dụ bước 3 dB) cho phù hợp với các đầu vào 70 V, 100 V hoặc 8 Ohm. Quý khách hàng có thể dễ dàng lựa chọn các công suất trên bằng một công tắc trên vỏ sau.
Loa hộp Bosch LB2-UC30-D1
Loa hộp Bosch LB2-UC30-D1 mặt trước
 loa hộp Bosch LB2-UC30-D1
Loa hộp Bosch LB2-UC30-D1 mặt sau
Xem thêm những loa hộp Bosch khác tại đây
Thông tin lắp đặt/cấu hình loa hộp Bosch LB2-UC30-D1
loa hộp Bosch LB2-UC30-D1
 Kích thước phía trước và phía trên tính theo mm (in)
loa hộp Bosch LB2-UC30-D1   Kích thước phía bên tính theo mm (in)
loa hộp Bosch LB2-UC30-D1
 Kích thước phía sau tính theo mm (in)
loa hộp Bosch LB2-UC30-D1
 Sơ đồ nối mạch
Bạn nên mua Loa hộp Bosch LB2-UC30-D1 chính hãng ở đâu?
Liên hệ mua hàng chính hãng tại AHK
Bạn có thể mua hàng trực tiếp tại các Showromm của AHK
Địa chỉ:  HCM: 602/41B Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP. HCM
              HN: 290A Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, TP Hà Nội
Hotline: Mr.Nam 0888276488
Thông số kỹ thuật
Công suất tối đa   45 W
Công suất định mức (PHC) 30 W
Khai thác điện 30/15 / 7,5 / 3,75 W
Mức áp suất âm thanh ở công suất định mức / 1 W (1 KHz, 1 m) 105/90 dB (SPL)
Dải tần số hiệu dụng (-10 dB) 100 Hz đến 18,5 KHz
Góc mở ở 1 KHz / 4 KHz (-6 dB) Ngang: 160º / 81ºDọc: 150º / 90º
Đánh giá điện áp đầu vào 15,5 / 70/100 V
Đánh giá trở kháng 8/163/333 Ω
Woofer 127 mm
Dome tweeter 13 mm
Kết nối Cáp 2 m hai
Màu Than (RAL 7021)
Thứ nguyên 250 x 60 x 140 mm