Loa sân vườn hình thú OBT-1804B
Đơn vị tính
Bảo hành
Nguồn gốc/Xuất xứ
Gọi đặt mua 24/24
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
Mô tả
Loa sân vườn hình thú OBT-1804B: Giới thiệu
Loa sân vườn hình thú OBT-1804B: Tính năng sản phẩm
– Vỏ loa được thiết kế bằng composite.
Loa sân vườn hình thú OBT-1804B sử dụng trong mọi điều kiện thời tiết
– Âm thanh rõ ràng, thẩm thấu tốt.
Loa trang trí sân vườn hình thú OBT-1804B Loa trang trí sân vườn hình thú OBT-1804B
Thông tin chi tiết về loa trang trí sân vườn hình thú OBT-1804B
Xuất xứ : Hàng nhập khẩu công nghệ Đức có CO, CQ đầy đủ nhà máy sản xuất tại Trung Quốc
Chất liệu : composite
Công nghệ :  Đức
Chất lượng sản phẩm : Hàng mới 100%, giá cả phải chăng, uy tín chất lượng cao
+ Loa sân vườn hình thú OBT 1804A
Thông số kỹ thuật
– Loại loa: giả đá
– Điện áp đầu vào: 70/100V
– Công suất : 20W
– Trở kháng đầu vào: 8Ω
– Speaker unit:6 1/2”Coaxial Waterproof
– Trọng lượng: 5,3 ± 0.5kg
– Kích thước: 330×295×480mm